ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX H410 Desktop Mainboard LGA 1200 DDR4 ช่องความจําคู่ 64GB ความจุ H410 Motherboard การสนับสนุน OEM ODM
| ท่าเรือ: | ไวไฟ, SATA, DVI, PCI-Express X16, USB 2.0, M.2, USB 3 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX นิว มินิ ITX H510 LGA1200 Motherboard ช่องสอง DDR4 VGA+HD การสนับสนุนผลิต OEM ODM
| ท่าเรือ: | VGA, USB 20เอเธอร์เน็ต USB 30, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
PCWINMAX H310 LGA 1151 Motherboard สําหรับ Core CPU รุ่นที่ 8 รุ่นที่ 9 Micro ATX DDR4 Motherboard
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX H310 Chipset Micro ATX Motherboard LGA 1151 DDR4 พร้อม M.2 & SATA 6Gb/s รองรับ CPU รุ่นที่ 8 รุ่นที่ 9 i3 i5 i7 สําหรับคอมพิวเตอร์สํานักงาน
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
PCWINMAX แผ่นพานแม่ Micro ATX DDR4 B450
| พอร์ต: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX ปรับปรุง A520 AM4 Micro ATX DDR4 Motherboard A320M สําหรับโต๊ะทํางาน
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต AMD A520 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX H610 LGA1700 มินิ ITX DDR5 PCIe 4.0 แมดเตอร์บอร์ด Desktop รองรับ OEM ODM
| ชิปเซ็ต: | อินเทล H610 |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | มินิ-ITX |
| หน่วยความจำสูงสุด: | 64GB |
PCWINMAX H610 Wifi DDR4 Socket LGA1700 PCIe 4 SATA 6Gb/s mATX Motherboard สําหรับ Intel Core i3 i5 i7 รุ่นที่ 12 13 14
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX A780 Desktop Motherboard Socket AM3 MATX Dual Channel DDR3 Max 8GB RAM Computer Motherboard for Office and Home Computing
| ฟอร์มปัจจัย: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
PCWINMAX H81 LGA 1150 มินิ ไอทีเอ็กซ์ พีซี เมอร์บอร์ด รองรับ 16GB DDR3 1600Mhz 1300Mhz เอมโมรี แท้ Placa Mae
| ท่าเรือ: | วีจีเอ, ยูเอสบี 2.0, พีเอส2, ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| การใช้งาน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |

