ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
เมนบอร์ดเดสก์ท็อป Intel B85 ซ็อกเก็ต 1150 2 * DDR3 สูงสุด 16GB 1333 1600 หน่วยความจำ
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| การใช้งาน: | เดสก์ทอป |
PCWINMAX Mini ITX H310 DDR4 LGA 1151 ชิปเซ็ตเดิม รองรับ CPU รุ่นที่ 8 รุ่นที่ 9 PCI-E x 16 สล็อต มินิพีซีเมอร์บอร์ด
| ท่าเรือ: | ไวไฟ, SATA, VGA, USB 2.0, อีเธอร์เน็ต, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 32GB |
| การใช้งาน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX H510 ใหม่ LGA1200 มินิ ITX Motherboard ช่องสอง DDR4 VGA+HD Output Industrial Mainboard
| ท่าเรือ: | VGA, USB 20เอเธอร์เน็ต USB 30, HD |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
PCWINMAX B760 WiFi ใหม่ LGA1700 DDR4/DDR5 Motherboard รองรับโปรเซสเซอร์ Intel รุ่นที่ 12/13/14
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต InteI@B760 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX แบรนด์ใหม่ B450 ซ็อคเกต AM4 DDR4 SATA 6GB/S VGA HD DP Output Micro ATX Gmaing Motherboard
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
เมนบอร์ด Intel H61 ชิปดั้งเดิม VGA PS2 ATX DDR3 16GB LGA1155
| พอร์ต: | SATA,VGA,USB 2.0,PS2 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core I7/Core I5/Core I3/Pentium/Celeron |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX HM77 Motherboard Kit พร้อม DDR3 4GB RAM i3-3110M CPU Micro ATX Mainboard คอมโบ
| ท่าเรือ: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, M.2, USB 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | ข้อมูล |
| ความจุแรมสูงสุด: | 8 กิกะไบต์ |
PCWINMAX LGA 1155 Combo H61 เมนบอร์ด + i5 3470 Quad Core CPU + 16GB DDR3 RAM + ชุดพัดลม
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1 จัดส่งภายใน 5 วันหลังจากชำระเงิน |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | สนับสนุนโปรเซสเซอร์ Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
PCWINMAX B450 AM4 ช่องสอง DDR4 ไมโคร ATX HD DP VGA Output PCIe 3.0 SATA 6Gb/s เมเธอร์บอร์ด
| ท่าเรือ: | SATA, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, อีเธอร์เน็ต, PCI-Express X1 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX B560-Pro LGA 1200 DDR4 64GB mATX M.2 แผ่นหลักชิปเซ็ต B560 ของเดิมสําหรับโปรเซสเซอร์รุ่นที่ 10 11
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | ข้อมูล |

