ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 467 ผลิตภัณฑ์.
เมนบอร์ด AMD A320 AM4 ซ็อกเก็ต DDR4 เข้ากันได้กับประเภทหน่วยความจำ
| ประเภทหน่วยความจำ: | DDR4 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | DVI, VGA, PCI-Express X16, พอร์ตแสดงผล, M.2, USB 3.0, HD |
| พอร์ต SATA: | 2 |
เมนบอร์ด PCWINMAX A320 - AMD Ryzen AM4, M.2 NVMe, 2 SATA3, HD, DVI, เมนบอร์ด VGA
| ประเภทซ็อกเก็ต: | AM4 |
|---|---|
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
| พอร์ต SATA: | 2 |
PCWINMAX H510 LGA1200 Motherboard รองรับ DDR4 10th 11th Gen Micro ATX เมนบอร์ด
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX G31 Micro ATX Socket LGA775 DDR2 Max บอร์ดแม่โต๊ะทํางาน 4GB พร้อม CPU ซีรี่ย์ E5
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 GB |
PCWINMAX OEM H310 mATX Motherboard สั่งจํานวนมาก LGA1151 DDR4 กับ M2, พร้อมส่งสําหรับ Desktop และ Office PC
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
เมนบอร์ด PCWINMAX A320 M Micro ATX DDR4 รองรับซ็อกเก็ต AM4 1331 สำหรับเดสก์ท็อป
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 2 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
PCWINMAX X79 Motherboard Micro ATX Desktop DDR3 แรม LGA2011 X79 รองรับ Intel i3 i5 i7 Xeon E5 V2
| ท่าเรือ: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
PCWINMAX B760 LGA1700 13th & 12th Gen Dual M.2 เมนบอร์ด DDR5 B760M B760 เมนบอร์ด
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต InteI@B760 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX B560-Pro DDR4 LGA1200 Desktop Micro ATX Motherboard การสนับสนุน 11 รุ่นที่ 10
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ใบสมัคร: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | Intel |
B75 เมนบอร์ดสำหรับขุด USB3.0 VGA LGA 1155 DDR3 8gb*2 Micro-ATX
| พอร์ต: | PS2, SATA, USB 3.0, วีจีเอ |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | การขุด B75 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |

