ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX A780+ Desktop Motherboard LGA940 สําหรับ AM2 AM2+ AM3 ATX ช่องสอง DDR3 คอมพิวเตอร์ Motherboard
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
PCWINMAX RAM GDDR5 16GB 4800MHz 5600MHz คอมพิวเตอร์ โมดูลโต๊ะทํางาน ความจํา รองรับ OEM ODM
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
|---|---|
| ประเภท: | แรม DDR5 16GB |
| ความถี่: | 4800เมกะเฮิรตซ์ 5600เมกะเฮิรตซ์ |
PCWINMAX H510-VH Plus DDR4 LGA 1200 mATX M.2 แผ่นหลักชิปเซต H510 ของเดิม
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | ข้อมูล |
PCWINMAX H610 DDR4 Motherboard LGA 1700 DDR5 PCIe 4 SATA 6Gb/s M.2 สล็อต Micro ATX Mainboard การสนับสนุน 12 13 14 CPU
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX B560-Pro LGA1200 DDR4 3200MHz VGA HD DP Ports Desktop Micro ATX Motherboard การสนับสนุน 11 รุ่นที่ 10
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | ข้อมูล |
PCWINMAX H610 Wifi DDR4 LGA 1700 โซเก็ต mATX แมดเบอร์ดสําหรับรุ่นที่ 12 13 14 Intel Core i3 i5 i7
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX X79 Desktop ATX Motherboard LGA 2011 4 ช่อง DDR3 แรม เมนบอร์ด
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |
| การใช้งาน: | เครื่องทํางาน |
PCWINMAX B560-Pro DDR4 LGA1200 Desktop Micro ATX Motherboard การสนับสนุน 11 รุ่นที่ 10
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | ข้อมูล |
PCWINMAX เมนบอร์ด MicroATX ชิปเซ็ต H310 รองรับโปรเซสเซอร์ Intel Core รุ่นที่ 9 และ 8 พร้อมเอาต์พุต HD VGA
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, USB 3.0, VGA |
|---|---|
| ประเภท CPU: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 GB |
X79 Intel PC Motherboard LGA 2011 แรม 128GB 1600MHz 1333MHz ดับเบิลแคนาล DDR3 สําหรับ Xeon E5
| พอร์ต: | PCI-Express X1, PCI-Express X16, PS2, SATA, USB 2.0,ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | คอร์ I7/คอร์ I5/คอร์ I3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 128GB |

