ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 465 ผลิตภัณฑ์.
PCWINMAX H510-Plus LGA 1200 Micro-ATX DDR4 Single M.2 VGA HD DP Output PCIe 4.0 Motherboard การสนับสนุน 10th 11th Gen i3 i5 i7 โปรเซสเซอร์
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
| ผู้ผลิตชิปเซ็ต: | ข้อมูล |
PCWINMAX A780 Desktop Motherboard Socket AM3 MATX Dual Channel DDR3 Max 8GB RAM Computer Motherboard for Office and Home Computing
| ฟอร์มปัจจัย: | ไมโคร-ATX |
|---|---|
| พอร์ต SATA: | 4 |
| ช่องเสียบหน่วยความจำ: | 2 |
เมนบอร์ดรวม H61 ซ็อกเก็ต 1155 Intel H61 เมนบอร์ด DDR4 DDR3
| สภาพสินค้า: | ใหม่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | ใช่ |
| พอร์ต: | ซาต้า, DVI, VGA, PS2 |
G31 Intel PC ซ็อกเก็ตเมนบอร์ด 775 1333MHz DDR2 หน่วยความจำสูงสุด 4GB
| พอร์ต: | PCI Express X16, PS2, SATA, USB 2.0, VGA |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | Core 2 Duo/Pentium/Celeron D/Pentium D |
| ความจุแรมสูงสุด: | 4 กิกะไบต์ |
ซ็อกเก็ต H61 LGA 1155 Intel PC เมนบอร์ด DDR3 I3 I5 I7 GEN2 GEN3
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, PCI-Express X1 จัดส่งภายใน 5 วันหลังจากชำระเงิน |
|---|---|
| ประเภทของซีพียู: | สนับสนุนโปรเซสเซอร์ Intel 32nm Core i7/Core i5/Core i3 |
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
เมนบอร์ด PCWINMAX A320 A320M Micro ATX - ซ็อกเก็ต AMD AM4, DDR4, เมนบอร์ด M.2
| พอร์ต: | SATA, DVI, VGA, PCI-Express X16, USB 2.0, PS2, พอร์ตแสดงผล, M.2, USB 3.0, PCI-E 3.0, PCI-Express X1, |
|---|---|
| ชิปเซ็ต: | สำหรับเอเอ็มดี |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |
PCWINMAX เครื่องผลิตใหม่ OEM H610 Motherboard LGA1700 รองรับ 14th/13th/12th Gen Intel Core Processors MATX
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| แอปพลิเคชัน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX มินิ ITX H610 LGA 1700 DDR4 เม็ดบอร์ดอุตสาหกรรม
| ชิปเซ็ต: | อินเทล H610 |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | มินิ-ITX |
| หน่วยความจำสูงสุด: | 64GB |
PCWINMAX H610 Wifi DDR4 Socket LGA1700 PCIe 4 SATA 6Gb/s M.2 mATX Motherboard สําหรับ Intel Core i3 i5 i7 รุ่นที่ 12 13 14
| ท่าเรือ: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX B760 GDDR5 Socket LGA 1700 สนับสนุน 13th 14th Gen CPU Dual M.2 Micro ATX PCIe 5.0 แมดเตอร์บอร์ดเดสค็อป
| ชิปเซ็ต: | ชิปเซ็ต InteI@B760 |
|---|---|
| ช่องเสียบ: | SATA,PCI-Express X16,M.2 |
| ฟอร์มแฟกเตอร์: | ไมโคร-ATX |

