ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เอสที รีไซเคิลบริษัทดีมาก!! พวกเขามีผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดในราคาที่ดีที่สุด! -
ไมเคิล เบอร์โตลาชินีช่วยปรับแต่งและจัดส่งได้อย่างรวดเร็ว
คำหลัก [ gaming graphic cards ] การจับคู่ 474 ผลิตภัณฑ์.
เมนบอร์ด ITX H81 LGA1150 รองรับหน่วยความจำ 16GB DDR3 1600Mhz 1300Mhz
| พอร์ต: | วีจีเอ, ยูเอสบี 2.0, พีเอส2, ยูเอสบี 3.0 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 16 กิกะไบต์ |
| แอปพลิเคชัน: | เซิร์ฟเวอร์/เวิร์กสเตชัน |
LGA 1700 Socket H610 Motherboard DDR4 รองรับคอร์ 12th Gen ด้วยสล็อต M.2
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX H610 DDR4 Micro ATX LGA 1700 Motherboard With M.2 PCIe 4.0 สําหรับโต๊ะทํางาน
| พอร์ต: | SATA, PCI Express X16 |
|---|---|
| ความจุแรมสูงสุด: | 64GB |
| การใช้งาน: | เดสก์ท็อป/ที่บ้าน/เวิร์กสเตชัน |
PCWINMAX Mini ITX Motherboard H81 LGA1150 รองรับ DDR3 ถึง 16GB ความจํา 1600Mhz Core i3 i5 i7 โปรเซสเซอร์ Xeon E3 V3 รุ่นที่ 4
| Ports: | VGA, USB 2.0, PS2, USB 3.0 |
|---|---|
| Maximum Ram Capacity: | 16 GB |
| Application: | Server/Workstation |

